Tara wasu abokai kaɗan ko ku bi kwas ɗin tare da ƙaramin rukuni na yanzu. Ƙirƙiri ƙungiyar horon ku kuma ku bibiyar ci gaban ku.
ƘirƙiriIdan ba za ku iya tara ƙungiya a yanzu ba, la'akari da shiga ɗaya daga cikin rukunin horarwar kan layi wanda gogaggen kocin Zúme ke jagoranta.
ShigaZa mu iya haɗa ku tare da kocin Zúme kyauta wanda ya himmatu don taimaka muku fahimtar horarwar kuma ku zama almajiri mai fa'ida.
Samu TaimakoA cikin wannan kwasa-kwasan da kai da kai, kai da ƙungiyar horarwar ku za ku yi amfani da gajerun bidiyoyi, tambayoyin tattaunawa, da motsa jiki masu sauƙi don haɓaka ƙwarewarku da iliminku a cikin fagage masu zuwa:
Zúme horo ne na awanni ashirin. Amma waɗannan sa'o'i ashirin za a iya watse daban-daban dangane da kasancewar ƙungiyar horon ku.
Tsarin kwas na asali na Zúme shine zaman awa biyu goma. Kowane zama yana ƙarewa tare da matakai na biyayya da kuma hanyoyin raba tsakanin zama. Ana gudanar da wannan tsari sau ɗaya a mako har tsawon makonni goma.
Don hanya mafi tsayi a hankali tare da ƙarin dama don samun ƙwarewa a cikin dabaru da ƙwarewa, tsarin zaman ashirin yana da ƙarin damar yin aiki ga kowane ra'ayi da kayan aikin.
Za a iya matse Zúme cikin sassan rabin yini biyar na sa'o'i huɗu kowace. Ana iya yin haka da yammacin Juma'a (awanni huɗu), da duk ranar Asabar (awanni takwas) da duk ranar Lahadi (awanni takwas).